✅ Review Trang Tây - Hàng đẹp siêu phẩm của tầm giá 300 K

1. L
    5.00 xếp hạng

long

Ngon thật chứ ko phải giả đâu. Ngực tấn công, mông phòng thủ luôn. Em nhỏ tí ko mỡ thừa. Dáng ng chuẩn lắm
  2. Đ
    5.00 xếp hạng

Đắc

Dáng đẹp, mặt xinh. Nhiệt tình và vui tính. Điểm 10 cho chất lượng
  3. L
    5.00 xếp hạng

Lâm

Hôm trc đi mà gặp lúc em đông khách nên bị vội. Hôm nay đầu tuần nên em ko vội. Chén xong còn nằm ôm nhau chán mới về. chúc em tuần này đông khách nhé
  4. C
    5.00 xếp hạng

chengai5x

3 vòng rất đều, chuẩn khúc nào ra khúc ấy. Các ông đi mà đánh răng nhai kẹo cao su, thơm tho sạch sẽ, bo cho em tí em hôn đá lưỡi như người yêu, phê vl
  5. D
    5.00 xếp hạng

dx8

qua đi bạn này mà nn Ab hết phòng, đành qua nhà Sao đối diện. Thế mà mới 5p đã thấy gõ cửa, tốc độ vl. mình bảo nay mệt quá thế là bạn này trèo lên cưỡi ngựa hết mình. quá là phê
  6. T
    5.00 xếp hạng

Tiến còi

Gọi mầy lần không được. Nay đi mới biết em nghỉ đèn đỏ. Cảm nhận đầu tiên là rất vui vẻ, mặt xinh, da trắng, bú mút nhiệt tình. Rất ok
  7. B
    5.00 xếp hạng

Béo

vừa đi xong. nn Ab 100k/1h, khá sạch sẽ. vé 300. Bo thêm tí em chiều như ny làm mình ko chịu nổi, đành đầu hàng sớm.
  8. Đ
    5.00 xếp hạng

định

Hôm trc đi 1 lần rùi.Nay rảnh lại ghé thăm chị gái. Vui tính cực kỳ, nói chuyện hài hước. Đi xong còn nằm tâm sự 1 lúc.. Hẹn chị gái hôm khác nhé. Em trai 403 nn Sao
  9. P
    5.00 xếp hạng

Phú

nn AB phòng 206. 6p thấy em gái đã đến. Vào chào hỏi lễ phép. Vuốt ve nhẹ nhàng, chơi không giục giã. Đi mấy lần ở đây toàn bị tráo hàng, thái độ lồi lõm. Em này quá ok. Mong là em luôn giữ thái độ này. Chúc Em đông chim
  10. T
    4.00 xếp hạng

Tuyên

Nhẹ nhàng, tình cảm, ko giục giã. Nhưng ko cho móc cua nên hơi buồn nhé
  11. H
    5.00 xếp hạng

HoàngCauGiay

Em hàng chuẩn người ko tráo hàng. Vú tròn ko giữ hàng. Lol bót, giọng cười nghe đã tai
  12. B
    5.00 xếp hạng

binhdeptrai

Xinh, ngoan, vào phòng chào hỏi, cười nói vui vẻ. Mút ngực sờ ngực thoải mái ko giữ hàng.
  13. D
    5.00 xếp hạng

Dũng

Hàng qua xác minh có khác, ngon bổ rẻ. Vú tròn xoe, hàng thật nhé anh em. Lol biết co bóp. Chấm 8 điểm nhé