Hot News Cao Cấp Độc Quyền Làm 24/24 ❤️ Hồ Hà ❤️ Sinh Viên Điện Ảnh Sân Khấu ❤️siêu phẩm xinh - non ❤️ cơn lốc mùa hè ❤️ 1.000 K

ngovang

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Quá ngon. Em dễ thương vui vẻ. Dáng đẹp, dâm nha. Chiều khách, vui vẻ thoải mái. Ngọt ngào. Sẽ gặp lại người đầm chắc ôm sướng ngoài béo hơn so với hình . Tùy ngủ mỗi nguòi nhưng khoản chiều và bú mút thì không ai so với e đc . E bú mút có tâm có cảm súc , nhẹ nhàng tình cảm , công vui vẻ làm tui hài lòng . Chúc e luôn đông chim ❣️❣️❣️

ngovang

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Em này khuôn mặt rất dâm sang chảnh, phong cách sexy gợi tình, ăn mặc nước hoa sành điệu sang chảnh, body đẹp chuẩn mẫu eo thon vú to mông mẩy, da dẻ mịn màng đúng kiểu được spa thường xuyên mịn mà mát lạnh êm ái, nhìn em toát lên thần thái đắng cấp nhưng khi làm tình thì em rất romatic nhẹ nhàng khoan khoái yêu chiều khách bú mút đắng cấp cảm giác rất tuyệt vời, phê k tưởng, một em rất ấn tượng

duclongct

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
1
Ngực to tròn mềm, moong To Lúc hôn em ý quyện lưỡi đá tanh tách. BJ khá lâu. Nói chung là ngon ông nào thích chiều thích đc e ý bú mút nên gặp e nó để trải ghiệm .

kakavip

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
không có gì phàn nàn thái độ chuẩn, trình độ khá hay và một phong cách phục vụ quá nhiệt tình và chu đáo. E nó thuộc gu tình cảm, nhẹ nhàng.

kakavip

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Em này xinh xắn, mặt duyên, nói chuyện rất tình cảm,, sevice cũng rất khá, thổi kèn điệu nghệ, có màn co bóp âm đạo làm mình hơi bất ngờ, out trong 15 phút, bù lại được nằm ôm ấp chém gió với em ấy tầm 25 phút đến khi có khách thì em mới xin phép về. Cảm giác thật sảng khoái. Ở ngoài đậm hơn trong hình e mũm mĩm hơn trong ảnh . Mặt thì phúc hậu mát mát sạch sẽ

ngovang

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
E này tối qua gọi 9h tối e đã vè rồi sáng 10 h gọi gặp e . Vân luôn hài lòng về e . Chiều khách nhu người Iu

manhduc

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Bú cu thì thôi rồi chỉ muốn phọt trong vài phút

manhduc

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Nắng nóng đợi hết giờ làm tan làm là phải phi qua gặp em luôn thấy em lên bộ ảnh mới đẹp quá làm anh nóng hết người . Mệt quá giờ đang nằm thở để rp cho anh em yên tâm đi check em nó . Mô tả về em nó chuẩn dáng siêu mẫu .ấn tượng đôi chân dài khuân mặt xinh . Vừa mới bước vào phòng là em đã hỏi anh ơi ạn tắm chưa em tắm cho anh , mình thì lại tắm rồi nằm đợi em tắm song em ra đè lên mình như kiểu ăn tươi nuốt sống mình em hôn lên môi mình rất nhẹ nhàng kiểu cảm giác tê tê rất thích . Rồi sau đó em liếm láp cơ thể mình từ trên xuống dưới nhẹ nhàng rồi em bj mút sâu cảm Giác rất sướng em liếm cà liếm bẹn liếm khắp cơ thể mình cảm giác rất là sướng sau màn làm tình của em song là mình bảo em là em ơi cho anh 69 em một lúc là em quay lại cho mình 69 và tự giác ngồi lên dí sát cô bé của em vào miệng cho mình hôn liếm em mới làm tình có 1 tí mà em sướng nước nôi lênh láng mình liền bảo em đi bao vào và em chèo lên trên cưỡi mình được vài phút sau đó mình bảo e dạng ra và nằm xuống tư thế truyền thống đuọc 1 lúc bảo e dogy là mình đầu hàng . Phải công nhận em hà linh dâm và siêu siêu dâm rất đáng tiền

manhduc

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Đúng là siêu phẩm ko cần bàn cãi, kỹ năng làm tình của e này xuất sắc nhất tôi từng đc trải nghiệm. Tuyệt vời

manhduc

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
E này chiều khách thật sự. Mình đi thì thiên về dịch vụ nhiều. E chiều khách thật sự. Mình quần e phải khoảng 30p nhưng e vẫn vui vẻ niềm nở, phục vụ đủ tư thế. Rất thân thiện và hoà đồng. Làm xong e còn nằm nói chuyện 1 lúc rất tình cảm. để nói với giá 600k thì tôi cảm thấy ok chim ưng. Xinh xắn, mông to, ngực to, đùi đầm. Sẽ còn gặp e nhiều.

Cảm xúc: congminhcaca

manhduc

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Không biết có ông nào giống t ko, cứ trời lạnh lạnh cái là nghỉ ngay tới việc đi thẩm, mà lúc lạnh thì thích ôm nhất chỉ có TINA các ông ah, nên phải nhắn tin hẹn em ngay. T thì gặp Tina cũng phải tầm chục lần rồi, và lần nào cũng rất hài lòng. Ấn tượng với em về khuôn mặt vừa xinh vừa sang, cơ thể đường nét mềm mại vòng nào ra vòng đấy, kết nhất V1 với V3 em to đẹp nghĩ tới thôi đã cứng hết cả người. Dịch vụ của em thì khó mà chê được, kèn sáo chuyên nghiệp, lưỡi dẻo tê hết cả người, ông nào yếu thì dễ chớ lắm, t thì cứ tầm 5p kèn sáo là vật em ra chén luôn. Bim em nhiều nước ấm nóng sướng lắm, đút vào ấm hết cả người. Các tư thế em đều hợp tác và chiều, ko hề công nghiệp, em Tina mông to nên ae đừng bỏ qua quả doggy nhé, doggy đầm phê lắm, vừa chịch tay vừa với lên trước bóp vếu, lần nào t cũng đầu hàng ở quả doggy này. Nhận xét chung em xinh xắn dịch vụ tốt, ngon lành trong tầm giá, các ông tranh thủ đang lạnh qua ôm em ấy luôn đi nhé

congminhcaca

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
0
Sao cứ nói biệt danh e đó thế nhỉ hi hi h e nó là hồ hà mà

congminhcaca

Binh nhất
Thành Viên Mới
Cảm xúc
0
Nói tóm lại với e hồ hà thì không chê vào đâu đc hàng ngon đầm chắc trắng không tùy vết làm tình tốp.

gái gọi telegram