Thư Kỳ hàng cao cấp chất lượng cao, chiều khách như ý 700 K

Nghệ danh
Thư Kỳ
Số điện thoại
0877840928
Giá đi khách
700K
Giá phòng
150K
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2000
Khu vực
Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định, Tú Mỡ, Cầu Giấy
Chiều cao
164 CM
Cân nặng
52 KG
Số đo 3V
90, 63, 90
Dịch vụ
  1. Qua đêm
  2. Bj - Hj
  3. Hôn môi [Tùy khách]
  4. Tắm chung
Phân loại
  1. Cao cấp
Mức giá
500 - 2 triệu
Giờ phục vụ
40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
Giờ làm việc
9 giờ sáng đến 12 giờ đêm
Cam kết
  1. Không công nghiệp
  2. Không tráo hàng
  3. Không ảnh ảo
  4. Không bom khách
  5. Ngoan hiền
  6. Kín đáo tuyệt đối

Gái gọi Thư Kỳ

• Thư Kỳ hiện chưa được xác minh và kiểm định từ VUA GÁI HÀ NỘI nên không có chính sách hoàn tiền cho checkerviet.
  • PASS CHECK: Đọc pass VGHN-192 để đặt dịch vụ
  • Đặt phòng: Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho Thư Kỳ trước khi lấy phòng
  • Từ chối: Gái gọi Thư Kỳ Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với Thư Kỳ.
  • Các Checker Lưu Ý

Thư Kỳ chỉ nhận đi khách quanh khu vực Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định, Tú Mỡ, Cầu Giấy Hà Nội. Nếu bạn không gọi được số điện thoại trên bài, vui lòng để lại bình luận phía dưới!
    Diễn đàn Gái gọi Hà Nội xin giới thiệu em Thư Kỳ cực chất với thân hình nuột nà mướt mát, body cực chuẩn đẹp mê li. Em gái ngành đi khách giá 700K, hoạt động quanh khu vực Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định, Hoàng Ngân, Tú Mỡ, và khu vực Nguyễn Khánh ToànCầu Giấy.

Khuôn mặt xinh ngất ngây, hàng sang ĐẲNG CẤP, gặp là quyến luyến, hút hồn. Đã thế em ấy còn tích góp cho mình những kỹ năng nghệ thuật làm tình vô cùng đẳng cấp. Dịch vụ hoàn hảo, bú liếm tỉ mỉ, Bj, Hj nhẹ nhàng, dâm đãng, chiều khách, ngoan ngoãn, hợp tác, nhiệt tình, vui vẻ, tình cảm, không hối thúc. Anh em tranh thủ ghé ủng hộ em nó nhé, cũng là để hưởng thụ một em hàng Xinh – Dáng Đẹp – Hàng Ngon – Làm Tình Vô Đối Thủ.
    Đảm bảo Hàng Thật – Đẹp Hơn Hình, Dịch Vụ Cam Kết Chuẩn – Không Sai Nửa Lời. Anh em qua check rồi cho report kiểm chứng nhé.

Mô tả sơ lược về em hàng gái gọi​

• Dáng: Quá đẹp luôn thân hình hoàn hảo với những đường cong cơ thể. Đảm bảo anh em gặp ở ngoài nhìn ngây ngất luôn. Em sở hữu thân hình nóng bỏng, vòng eo con kiến, dáng cực kỳ đẹp, ngực tấn công mông phòng thủ, nước da trắng như bột lọc, ăn mặc đẹp, ấn tượng, nước hoa thơm phức.
    • Face: Cực xinh sang, ấn tượng, khuôn mặt em nó mang nét kiêu sa quý phái cực hiếm hoi, nhìn cực kỳ tây.
    • V1: Quá đẹp to, tròn, chắc chắn, căng mọng, nhũ hoa nhỏ xíu hồng rực. Đặc biệt em này thì bú mút thoải mái mỏi mồm thì thôi nhé
    • V2: Bụng phẳng lì eo thon gọn, thắt đáy lưng ong, anh em nào thích tư thế cưỡi ngựa thì chỉ có phê tận nóc.
    • V3: Mông to, tròn căng, cong cớn, trắng trẻo, tư thế doggy thì không chê vào đâu được
    • V4: Mu cao và múp, cực kì khít, nước nhiều và ngọt lịm, thơm tho sạch sẽ, lông wax tỉa tót gọn đẹp

Hình ảnh thị dâm từ em hàng cao cấp

Từ khóa
    gái gọi 2k
    gái gọi telegram