Hot News Sinh Viên Cao Cấp Làm 24/24 gái gọi some hà nội, Nhi Nhi, làm tình cực phê 500 K

Nghệ danh
Gái gọi some
Số điện thoại
0862040257
Giá đi khách
500K
Giá phòng
150K
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2003
Khu vực
Nguyễn khánh toàn
Chiều cao
164 CM
Cân nặng
48 KG
Số đo 3V
85,64,90
Dịch vụ
  1. Qua đêm
  2. Bj - Hj
  3. Hôn môi [Tùy khách]
  4. Tắm chung
  5. Some
  6. Vét máng
  7. Dọn WC
  8. CIA (Cum In Alo)
  9. Hôn môi
Phân loại
  1. Sinh viên
  2. Cao cấp
Mức giá
500 - 2 triệu
Giờ phục vụ
40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
Giờ làm việc
10h-2h đêm
Cam kết
  1. Không công nghiệp
  2. Không tráo hàng
  3. Không ảnh ảo
  4. Không bom khách
  5. Ngoan hiền

Gái gọi Gái gọi some

• Gái gọi some hiện chưa được xác minh và kiểm định từ VUA GÁI HÀ NỘI nên không có chính sách hoàn tiền cho checkerviet.
  • PASS CHECK: Đọc pass VGHN-2046 để đặt dịch vụ
  • Đặt phòng: Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho Gái gọi some trước khi lấy phòng
  • Từ chối: Gái gọi Gái gọi some Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với Gái gọi some.
  • Các Checker Lưu Ý

Gái gọi some chỉ nhận đi khách quanh khu vực Nguyễn khánh toàn Hà Nội. Nếu bạn không gọi được số điện thoại trên bài, vui lòng để lại bình luận phía dưới!
    Gái gọi some, gái gọi some cầu giấy, gái gọi some hà nội, gái gọi some 2 nữ, gái gọi nguyễn khánh toàn

Kèo some 2 nữ giá 1200k/1 lần vui vẻ với em em cùng một lúc.
    Minh Minh (tóc đen) và Nhi Nhi (tóc vàng)
    Có lẽ chơi một nhiều cũng thấy nhàm chán, vì thế Em cũng luôn cố gắng tạo ra những trò chơi sáng tạo cho anh em để anh em được vui vẻ hơn. Chắc hẳn nhiều bác không lạ gì cái trò chơi some, nhưng bên cạnh đó cũng có khá nhiều anh em còn bỡ ngỡ và tò mò, trong chuyện chăn gối cũng như việc tìm kiếm cảm giác mới lạ.

Sau vài ngày trò chuyện gạ gẫm, nịnh hót. 2 em đã đồng ý chơi thác loạn tập thể và chuẩn bị tinh thần phục vụ anh em. Thực sự đây là kèo quá phê, em nào cũng ngon và ngoan, xinh gái và trẻ đẹp. Đáng đồng tiền bát gạo lắm anh em ạ.

Cảm giác một em ôm hôn, liếm ti . Còn một em cặm cụi bú mút con cu, xong lại đổi nhau. Đang chơi em này, rút ra chơi em kia , cảm giác phê lên tận thiên đàng luôn ý. Mà giá cũng bình dân để anh em có thể trải nghiệm
    Cả hai em đều cao dáo, trẻ và rất xinh, hàng họ nguyên bản không độ nhé. Nhịn ảnh là biết ngực to hàng hiếm đó ạ

Cảm xúc: Ah yeu buom
    gái gọi telegram