Hot Share News Sinh Viên Giá Rẻ Em hàng đã nghỉ hẳn, Cảm ơn đã xem 400 K

Nghệ danh
Số điện thoại
000000000
Giá đi khách
400K
Giá phòng
130K
Năm sinh
2000
Khu vực
Hoàng Ngân - Trần Duy Hưng
Chiều cao
167 CM
Cân nặng
50 KG
Số đo 3V
84,62,89
Dịch vụ
  1. Bj - Hj
  2. Hôn môi [Tùy khách]
  3. Tắm chung
  4. Tập thể
  5. Vét máng
  6. CIA (Cum In Alo)
  7. Hôn môi
Phân loại
  1. Sinh viên
Mức giá
Dưới 500k
Giờ phục vụ
40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
Giờ làm việc
10h-24h
Cam kết
  1. Không công nghiệp
  2. Không tráo hàng
  3. Không ảnh ảo
  4. Không bom khách
  5. Ngoan hiền

Gái gọi

• hiện chưa được xác minh và kiểm định từ VUA GÁI HÀ NỘI nên không có chính sách hoàn tiền cho checkerviet.
  • PASS CHECK: Đọc pass VGHN-242 để đặt dịch vụ
  • Đặt phòng: Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho trước khi lấy phòng
  • Từ chối: Gái gọi Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với .
  • Các Checker Lưu Ý

chỉ nhận đi khách quanh khu vực Hoàng Ngân - Trần Duy Hưng Hà Nội. Nếu bạn không gọi được số điện thoại trên bài, vui lòng để lại bình luận phía dưới!
    Xin kính chào toàn thể ae trong diễn đàn.
    Ngày hôm nay mình xin gửi tới toàn thể anh em một em hàng mới và rất đặc biệt , lần 2 lên sóng với anh em . Chắc là nhiều anh em đã check chân dài rồi hàng mới lớn, hàng non tơ đủ thể loại rồi đúng không.
    nhưng với một hotgirrl là hot tiktoker như em này thì chắc hẳn là chưa nhiều anh em được thẩm. Em ấy rất đẹp và ngoan, người cao chân dài, dáng chắc chắn và đặc biệt là rất dâm đãng . Nếu chúng ta đã là checker biết chơi thì em này em nghĩ là một lựa trọn rất tuyệt với đó a anh em ạ.
    Chúc anh em đi chơi vui vẻ và tuyệt vời nhé

Sửa lần cuối:

Nguyễn Tú Lan

Trung sĩ
    NCC MỚI
    Thành Viên Mới
    Cảm xúc
    54
    Thanh à thì vẫn có một cái gì đó chất như nước cất

Vũ béo

Binh nhất
    Thành Viên Mới
    Cảm xúc
    4
    Gọi 2 e hàng quen mà nghỉ cả, đang cấn quá trời thì lạnh nên hẹn e thanh nga check thử. May là khá chim ưng nên là qua đêm luôn.
    Mặt xinh, cao dáo dáng đẹp. Ngoan và chiều chuộng, hàng họ còn ngon. Hợp con bà lý

Nguyễn Tú Lan

Trung sĩ
    NCC MỚI
    Thành Viên Mới
    Cảm xúc
    54
    Gọi 2 e hàng quen mà nghỉ cả, đang cấn quá trời thì lạnh nên hẹn e thanh nga check thử. May là khá chim ưng nên là qua đêm luôn.
    Mặt xinh, cao dáo dáng đẹp. Ngoan và chiều chuộng, hàng họ còn ngon. Hợp con bà lý
    Cảm ơn bác ủng hộ em nó

Phạm tiến

Binh nhất
    Thành Viên Mới
    Cảm xúc
    0
    Khuyên các bác k nên đi e này kẻo NGHIỆN!!! Vào cái hôn môi cuốn lưỡi, mút môi cảm xúc, ngực hơi yếu nhưng kéo lại con sò ngon, dáng cực đẹp và cao cỡ 1m64 nhỉnh. Vào phòng cái chiến luôn vì mình và e đều tắm rửa sẵn rồi, k giục k công nghiệp. A phòng 402 nhé cô nhân viên :))

Nguyễn Tú Lan

Trung sĩ
    NCC MỚI
    Thành Viên Mới
    Cảm xúc
    54
    Khuyên các bác k nên đi e này kẻo NGHIỆN!!! Vào cái hôn môi cuốn lưỡi, mút môi cảm xúc, ngực hơi yếu nhưng kéo lại con sò ngon, dáng cực đẹp và cao cỡ 1m64 nhỉnh. Vào phòng cái chiến luôn vì mình và e đều tắm rửa sẵn rồi, k giục k công nghiệp. A phòng 402 nhé cô nhân viên )
    Cảm ơn bác đã chén em nó

gái gọi telegram