Cát Tường gái gọi chuyên nghiệp phục vụ các quý ông 400 K

Trạng thái
Chủ đề đã bị khóa !
Tạm nghỉ
Giơi thiệu đến anh em đồng dâm một em gái gọi hoàn toàn mới nghệ danh Cát Tường giá đi khách 400K hoạt động tại Khu Vực Gái Gọi Trần Duy Hưng, Hoàng Ngân-Nguyễn Thị Định, chuẩn sexy và thần dâm. Cô bé mang đậm chất sexy và cực kỳ quyến rũ từ đôi môi tới đôi mắt, nhìn phát chắc yêu luôn từ cái chóp mắt đá nheo đầu tiên. Với dáng hình thon đẹp là chiều cao của một siêu mẫu là 1m70, em ấy nhìn mướt mượt như một siêu mẫu xinh tươi quyến rũ với 3 vòng cực đẹp.
[HASH=61]#gaigoi400k[/HASH] [HASH=4]#gaigoigiare[/HASH] [HASH=16]#gaigoitdh[/HASH] [HASH=15]#gaigoitranduyhung[/HASH] [HASH=55]#gaigoihoangngan[/HASH] [HASH=1563]#gaigoinguyenthidinh[/HASH]
Em có kỹ thuật làm tình vô cùng điêu luyện, bú mút đủ bài bản, ai yếu yếu nhớ báo trước với em nhé, nhưng em cũng vô cùng tình cảm ngọt ngào nhé, nằm ôm ấp trò chuyện mân mê tình tứ lắm, không hề vội vàng đâu, đến với em thì yên tâm, em chiều hơn cả người yêu.

Đánh giá chung về gái gọi Cát Tường​

• Style : Sang trọng, quyễn rũ, chiều cao lý tưởng, thân hình cân đối, gọn gàng, săn chắc, làn da đẹp mịn màng mát lạnh.
  • Chiều cao cơ sở : 1m70
  • Face: Xinh, quến rũ
  • V1: Hàng thật – Tròn trịa,khuôn hình cực đẹp chuẩn đào tiên, vừa tay
  • V2: Eo phẳng chuẩn model bụng phẳng lỳ
  • V3: Mông đẹp, cong, tròn, mẩy, rất đẹp bờ mông gợi cảm
  • V4: bướm càng tevez càng ra nước’,sạch sẽ thơm tho, hồng hào ít ca vát

Ảnh mô tả của gái gọi Cát Tường​

sankieunu

Binh nhì
Thành Viên Mới
Cảm xúc
2
Giơi thiệu đến anh em đồng dâm một em gái gọi hoàn toàn mới nghệ danh Cát Tường giá đi khách 400K hoạt động tại Khu Vực Gái Gọi Trần Duy Hưng, Hoàng Ngân-Nguyễn Thị Định, chuẩn sexy và thần dâm. Cô bé mang đậm chất sexy và cực kỳ quyến rũ từ đôi môi tới đôi mắt, nhìn phát chắc yêu luôn từ cái chóp mắt đá nheo đầu tiên. Với dáng hình thon đẹp là chiều cao của một siêu mẫu là 1m70, em ấy nhìn mướt mượt như một siêu mẫu xinh tươi quyến rũ với 3 vòng cực đẹp.
#gaigoi400k #gaigoigiare #gaigoitdh #gaigoitranduyhung #gaigoihoangngan #gaigoinguyenthidinh
Em có kỹ thuật làm tình vô cùng điêu luyện, bú mút đủ bài bản, ai yếu yếu nhớ báo trước với em nhé, nhưng em cũng vô cùng tình cảm ngọt ngào nhé, nằm ôm ấp trò chuyện mân mê tình tứ lắm, không hề vội vàng đâu, đến với em thì yên tâm, em chiều hơn cả người yêu.

Đánh giá chung về gái gọi Cát Tường​

• Style : Sang trọng, quyễn rũ, chiều cao lý tưởng, thân hình cân đối, gọn gàng, săn chắc, làn da đẹp mịn màng mát lạnh.
  • Chiều cao cơ sở : 1m70
  • Face: Xinh, quến rũ
  • V1: Hàng thật – Tròn trịa,khuôn hình cực đẹp chuẩn đào tiên, vừa tay
  • V2: Eo phẳng chuẩn model bụng phẳng lỳ
  • V3: Mông đẹp, cong, tròn, mẩy, rất đẹp bờ mông gợi cảm
  • V4: bướm càng tevez càng ra nước’,sạch sẽ thơm tho, hồng hào ít ca vát

Ảnh mô tả của gái gọi Cát Tường​

dáng này mà mà chịch ở phía sau tới là phê lém đây gái gọi hà nội

Trạng thái
Chủ đề đã bị khóa !
gái gọi telegram